Leave Your Message
87cc 4.2KW Babban Sarkar wutar lantarki don 288 870

Sarkar Saw

87cc 4.2KW Babban Sarkar wutar lantarki don 288 870

 

Lambar samfurin: TM88870

Nau'in Injin: Injin mai sanyaya iska mai bugu biyu

Matsala (CC): 87cc

Ƙarfin injin (kW): 4.2kW

Diamita Silinda: φ54

Matsakaicin saurin ldling injin (rpm): 12500

Nau'in mashaya jagora: Sprocket hanci

Rollomatic bar tsawon (inch): 20"/22"/25"/30"/24"/28"

Matsakaicin tsayin yanke (cm): 60cm

Tsarin Sarkar: 3/8

Ma'aunin Sarkar (inch): 0.063

Yawan hakora (Z):7

Tankin man fetur: 900ml

2-Cycle petur/Oil hadawa rabo:40:1

Bawul ɗin lalata: A

Tsarin hasken wuta: CDI

Carburetor: nau'in fim ɗin famfo

Tsarin ciyarwar mai: famfo ta atomatik tare da mai daidaitawa

    BAYANIN samfur

    TM88288-88870 (6) sarkar gani 070u9bTM88288-88870 (7) ikon gani sarkarrd8

    bayanin samfurin

    Duk wani kayan aikin lambu da aka yi amfani da shi na dogon lokaci zai fuskanci manyan lahani ko ƙananan lahani. Ko za a iya kawar da kurakuran da sauri yana da alaƙa kai tsaye ga tsawaita rayuwar sabis da kuma kiyaye kyakkyawan aikin aiki. Ɗaukar chainsaw a matsayin misali, idan ba ku fahimci komai ba kuma ku tuntuɓi ƙwararru a duk lokacin da aka sami matsala, yana iya zama da wahala. Koyaya, idan kun fahimci wasu kurakuran gama gari game da chainsaws, zaku iya magance kuskure masu sauƙi.
    Wahalar fara mai sanyaya chainsaw
    Lokacin da aka fara chainsaw, injin yana yin ƙarar ƙara kawai ba tare da wani ci gaba da ƙonewa ba. Ko da bayan maimaita farawa, har yanzu ya kasance iri ɗaya. Wannan ba shakka ba matsala ba ce ta ƙananan matsewar silinda ko ɗigon ruwa a cikin akwati, kuma ba matsala ba ce ta lalata tartsatsin tartsatsin wuta da manyan wayoyi masu ƙarfi na tsarin kunnawa, ko ƙarancin ƙarfin maganadisu na magneto. Wannan ya faru ne saboda rashin isassun matsewa, ɗigogi a cikin akwati, ɗigon tartsatsin walƙiya da manyan wayoyi masu ƙarfi, lalata ƙarfe na maganadisu na dindindin, da ƙarancin ƙarfin maganadisu, wanda ke sa injin ɗin ba zai iya fashewa ba. Idan kuskuren yana cikin tsarin kunnawa, idan injin ne mai lamba magneto ignition, mafi yawan kuskuren shine saboda sako-sako da wuraren tuntuɓar, ƙonawa, tabo mai, da tarin yadudduka na oxide; Hakanan ana iya haifar da shi ta hanyar karyewar maɓalli na rabin wata mai tashi da kuma maɓalli na hannu, da kuma sassauta hannun roker mai motsi. Idan magneto ba na lamba ba ne, yawancin shi yana faruwa ne saboda rashin mu'amala a mahaɗin coil.
    Idan laifin ya faru a tsarin samar da man fetur, yawanci yakan faru ne saboda danshi a cikin man, da iska a cikin bututun mai, da kuma yawan man mai mai yawa a cikin cakudaccen man fetur, wanda zai iya sa injin ya daina ƙonewa lokacin da aka kunna injin sanyi. . Domin takamaiman nauyin ruwa ya fi na man fetur girma, yana ajiyewa a kasan tankin mai. Lokacin da injin ya fara, ana iya ba da man da ke cikin carburetor don ƙonewa na ɗan lokaci da fashewa. Lokacin da wannan ruwan da ke cikin tankin mai ya shiga cikin motar carburetor ko bututun mai, sai ya katse yadda ake samar da mai, kuma nan take injin ya daina fashewa. Bugu da ƙari, yawan man mai a cikin man fetur yana rinjayar saurin atom ɗin na man, yana yin wuya ga cakuda ya ƙone, lokaci-lokaci yana ƙonewa, da kuma dainawa. Man fetur a cikin cakuda yana da wadata sosai, kuma ko da za a iya kunna shi ta hanyar tartsatsi mai karfi bayan shigar da silinda, zai yi sauri ya "nutse" saboda yawan yawan man fetur (wato, rufin da ke kewaye da sandar tsakiya na tartsatsin wuta). toshe kuma tsakanin sandunan gefe duk an cika su da tarin mai). Idan akwai gauraye mai yawa ko man mai mai yawa a cikin gauran man, iskar gas ɗin da na'urar da ke fitarwa a lokacin fashewar ya zama hayaƙi mai kauri.
    Babban rufewar chainsaw
    Alamar gama gari ita ce bayan yin aiki na ɗan lokaci, injin ɗin ya tsaya ba zato ba tsammani sannan ba za a iya ja ba. Ana ɗaukar ɗan lokaci kafin a kunna wuta, kuma bayan yin aiki na ɗan lokaci, wannan yanayin ya sake faruwa, kuma yana yawan faruwa a lokacin zafi. Abubuwan da ke sama sune yanayi na gama-gari inda sarƙoƙi ke tsayawa a babban yanayin zafi. Menene ya kamata mu yi a wannan yanayin? Da farko, muna buƙatar gano dalilan. Dalilai na gama gari da mafita sune kamar haka:
    1. Matsalolin shaka
    Yafi saboda matalauta samun iska na crankcase da filastik sassa, wanda take kaiwa zuwa matalauta samun iska na carburetor aka gyara da kuma haifar da high-zazzabi stalling.
    Magani: Samun iska. Idan an ƙara murfin jagorar iska a cikin ɗigon maganadisu ko tashar da ke tsakanin magnet flywheel da carburetor a kan crankcase za a iya buɗewa, za a iya ƙara yawan iskar iska, ko kuma za a iya maye gurbin murfin akwatin da ya fi dacewa da akwatin murfin tace iska.
    2. Rashin ƙarancin shaye-shaye na muffler wanda ke haifar da babban zafin jiki
    Magani: Tsaftace muffler ko musanya shi da maƙala mai rami mai girma. (A kula: samun ƙarin ramuka ba lallai ba ne yana nufin shirya su da sauri. A kasuwa, rami biyu manyan ramuka sun fi ramuka guda uku ƙananan ramuka.).
    3. Low zazzabi juriya na carburetors
    Magani: Ƙara pad ɗin takarda mai rufi, iska, tsaftacewa ko maye gurbin carburetors.
    4. Kunshin coil / high-voltage ba shi da tsayayya ga yanayin zafi
    Magani: Sauya kai tsaye.
    5. Abubuwa uku na Silinda
    Aƙalla ɗaya daga cikin abubuwa uku, Silinda, fistan, da zoben fistan, kayan aiki mara kyau ne.
    Magani: Sauya silinda hannun riga chainsaw.
    6. Hatimin mai da bututu mara kyau (ma'auni gas bututu) ba su da tsayayya ga yanayin zafi
    Hatimin mai da bututun matsa lamba mara kyau (bututun iskar gas) ba su da juriya ga yanayin zafi, yana haifar da zubewar iska lokacin da zafin jiki ya yi girma.
    Magani: Sauya hatimin mai mai inganci da bututu mara kyau (ma'auni bututun iska).